ERJ-U08D2740V
Numero ng bahagi ng tagagawa : ERJ-U08D2740V
Katayuan ng RoHs : Sumunod ang ROHS3
Tagagawa / Brand : Panasonic Electronic Components
Stock Kondisyon : Sa stock
Paglalarawan : 1206 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 27
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet : ERJ-U08D2740V(1).pdfERJ-U08D2740V(2).pdfERJ-U08D2740V(3).pdf
Pagpapadala ng Way : DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
Humiling ng Quote
Dami
pangalan ng Kumpanya:
pangalan ng contact:
Ang email mo:
Telepono:
Mensahe:
Uri ng Kumpanya:
  • Patunayan:
Bahagi Hindi. ERJ-U08D2740V
Manufacturer Panasonic
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Sumunod ang ROHS3
Available ang Dami Sa stock
pagpapaubaya ±0.5%
temperatura koepisyent ±100ppm/°C
Supplier aparato Package 1206
Sukat / Dimension 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
serye ERJ-U08
panel Mode 274 Ohms
Ratings AEC-Q200
Power (Watts) 0.25W, 1/4W
Package / Kaso 1206 (3216 Metric)
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -55°C ~ 155°C
Bilang ng mga Terminations 2
Taas - Makaupo (Max) 0.028" (0.70mm)