LG M670-J2L1-1-0-10-R18-Z
Numero ng bahagi ng tagagawa : LG M670-J2L1-1-0-10-R18-Z
Katayuan ng RoHs : Sumunod ang ROHS3
Tagagawa / Brand : OSRAM Opto (ams OSRAM)
Stock Kondisyon : Sa stock
Paglalarawan : LED MINI TOPLED GREEN 570NM SMD
Ipadala Mula : Hong Kong
Pagpapadala ng Way : DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
Humiling ng Quote
Dami
pangalan ng Kumpanya:
pangalan ng contact:
Ang email mo:
Telepono:
Mensahe:
Uri ng Kumpanya:
  • Patunayan:
Bahagi Hindi. LG M670-J2L1-1-0-10-R18-Z
Manufacturer
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Sumunod ang ROHS3
Available ang Dami Sa stock
haba ng daluyong 570nm (564nm ~ 576nm)
Boltahe - Ipasa (Vf) (Typ) 2V
pagtingin sa Anggulo 120°
Thermal paglaban ng Package 480°C/W
Temperatura - Test 25°C
Supplier aparato Package SMD
Sukat / Dimension 0.079' L x 0.055' W (2.00mm x 1.40mm)
serye Mini TOPLED
Package / Kaso 2-SMD, J-Lead
Package Tape & Reel (TR)
Salalayan Type Surface Mount
Luminous flux @ kasalukuyang/temperatura 0.03lm (0.02lm ~ 0.04lm)
Lumens / Watt @ Current - Test 2 lm/W
Taas - Makaupo (Max) 0.055' (1.40mm)
Current - Test 10mA
Current - Max 30mA