H70210830000G
Numero ng bahagi ng tagagawa : H70210830000G
Katayuan ng RoHs : Sumunod ang ROHS3
Tagagawa / Brand : Amphenol Anytek
Stock Kondisyon : Sa stock
Paglalarawan : TERM BLOCK 2POS 7.5MM PCB
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet : H70210830000G.pdf
Pagpapadala ng Way : DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
Humiling ng Quote
Dami
pangalan ng Kumpanya:
pangalan ng contact:
Ang email mo:
Telepono:
Mensahe:
Uri ng Kumpanya:
  • Patunayan:
Bahagi Hindi. H70210830000G
Manufacturer Amphenol Anytek
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Sumunod ang ROHS3
Available ang Dami Sa stock
wire Pagwawakas Screwless - Leg Spring, Push-In Spring
wire gauge 16-20 AWG
Boltahe 300 V
Torque - Screw -
serye H7
roskas -
Screw materyal - Plating -
Posisyon Per Level 2
tarik 0.295" (7.50mm)
Package Bulk
operating Temperature -40°C ~ 115°C
Bilang ng Mga Antas 1
Salalayan Type Through Hole, Kinked Pin
mating Oryentasyon Horizontal and Vertical with Board
pabahay Material Thermoplastic
Mga tampok -
kasalukuyan 8 A